Shirin: Haɓakar Babban Ƙarfi Daga Soja Nagari

Mun fahimci sosai cewa manajojin layi na gaba suna da mahimmanci a cikin kamfaninmu.Suna aiki a sahun gaba a masana'anta, suna tasiri kai tsaye akan ingancin samfur, amincin samarwa, da halin ma'aikaci, don haka yana shafar nasarar kamfani.Waɗannan kadara ne masu kima ga INI Hydraulic.Hakki ne na kamfani don ci gaba da haɓaka ƙarfinsu.

 

Shirin: haɓakar janar mai ƙarfi daga soja nagari

Yuli 8, 2022, INI Hydraulic ya ƙaddamar da Shirin Horarwa na Musamman na Manajan Gaba-Layi, wanda ƙwararrun malamai daga ƙungiyar Zhituo suka ba da umarni.Shirin ya mayar da hankali kan daidaita tsarin fahimtar ayyukan gudanarwa na gaba.Da nufin inganta ƙwararrun ƙwararrun shugabannin ƙungiyar, da ingancin aikinsu da ingancinsu, shirin ya haɗa da sarrafa kai, sarrafa ma'aikata, da tsarin horon sarrafa filin.

 

Ƙarfafawa da haɓakawa daga babban manajan kamfanin

Kafin ajin, babban manaja Ms. Chen Qin ta nuna matukar kulawarta da kyakkyawan fata game da wannan shirin na horo.Ta kuma jaddada muhimman abubuwa guda uku da ya kamata mahalarta su kiyaye yayin da suke halartar shirin:

1, Daidaita tunani tare da manufa na kamfani kuma tabbatar da amincewa

2, Yanke kashe kudade da rage almubazzaranci

3, Inganta ƙarfin ciki a ƙarƙashin ƙalubalen yanayin tattalin arziki na yanzu

Madam Chen Qin ta kuma karfafa gwiwar wadanda aka horar da su yin aikin da ilimin da aka koya daga shirin a wurin aiki.Ta yi alkawarin karin damammaki da kyakkyawar makoma ga kwararrun ma'aikata.

 

Game da darussa

Babban malami Zhou daga Zhituo ne ya ba da kwasa-kwasan matakin farko.Abubuwan da ke ciki sun ƙunshi gane rawar rukuni da koyarwar TWI-JI.TWI-JI koyarwar aiki tana jagorantar gudanar da aiki tare da ma'auni, baiwa ma'aikata damar fahimtar ayyukansu yadda ya kamata, da aiki ta hanyar ma'auni.Madaidaicin jagora daga manajoji na iya hana yanayin rashin da'a da aka shigar, sake yin aiki, lalata kayan aikin samarwa, da haɗarin aiki.Masu horarwa sun haɗa ka'idar tare da shari'o'i na gaske a wurin aiki don fahimtar ilimin da kyau kuma suna tsammanin yadda za su iya amfani da basira a cikin aikinsu na yau da kullum.

Bayan kammala kwasa-kwasan, mahalarta taron sun bayyana jin dadinsu na tura ilimi da basirar da suka koya a cikin shirin zuwa aikinsu na yanzu.Kuma suna sa ran samun horo na gaba na gaba, suna ci gaba da inganta kansu.

kyakkyawan tsarin gudanarwa

 


Lokacin aikawa: Jul-12-2022