Bidiyon samfur

INM jerin na'ura mai aiki da karfin ruwa motor

• Matsayin ƙaura 60-4300ml/r
• Sauya jerin motocin GM na kamfanin SAI na Italiya
• Babban inganci, babban abin dogaro
• Na'urori masu rarrabawa masu yawa da ke samuwa;
• Za a iya haɗa bawul ɗin harsashi mai zare da na'urorin auna saurin.

IPM jerin na'ura mai aiki da karfin ruwa motor

• Matsayin ƙaura 50-6300ml/r
• Sauya motocin Intermot da injinan Calzoni na ƙaura ɗaya
• Greater AMINCI saboda plunger hannun riga da musamman magani

IMB jerin injin ruwa
• Matsayin ƙaura 1000-6300ml/r
• Maye gurbin Staffa HMB jerin injinan ƙaura iri ɗaya
• Ma'auni na matsa lamba, tsayin daka mai tsayi, rayuwa mai tsawo

IY jerin na'urar watsa ruwa

• Haɗe-haɗe sosai, ƙaƙƙarfan tsari
• Babban inganci, ta yin amfani da ƙananan sauri da ƙananan motsi
• Mai amfani ga kowane nau'in cranes
• Taimakawa gyare-gyare

IYJ jerin hydraulic winch
• Na'ura mai aiki da karfin ruwa ga direban tari a tsaye
• Haɗe-haɗe sosai, ƙaƙƙarfan tsari
• Kyakkyawan kwanciyar hankali, ɗaukar ƙananan sauri da ƙananan motsi
• Ya dace da kowane irin kayan ɗagawa da ja
• Taimakawa gyare-gyare

Manned winch
• Haɗe-haɗe sosai, babban inganci
• Amintacce kuma abin dogaro saboda tsarin birki sau biyu
• Ya dace da aikin ɗaga fasinja
• Taimakawa gyare-gyare

Jirgin ruwan ceton ruwa
• Haɗe-haɗe sosai, ƙaƙƙarfan tsari
• Babban inganci da aminci
• Yayi daidai da Lambar Solace, takardar shaidar DNV

IYJ jerin hydraulic winch
• Haɗe-haɗe sosai, ƙaƙƙarfan tsari
• Gudun daidaitawa, ta amfani da babban injin hydraulic mai tsayi da ƙananan gudu
• tanadin makamashi da ingantaccen aiki
• Certified ta CCS, DNV...da sauransu.
• Taimakawa gyare-gyare

IGH jerin hydraulic slewing
• Maye gurbin Rexroth shaft mai rage juyi
• Haɗe-haɗe sosai, ƙaƙƙarfan tsari
• Babban juriya da ƙarfin ƙarfin ƙarfi, ta amfani da injin mai sauri da birki mai ginawa
• Ya dace da kowane nau'in juyawa na crane
• Taimakawa gyare-gyare

IYJ na ciki na ciki da riƙon hydraulic winch na waje
• Motar mota mai sauri, babban ƙarfin kaya
• The na ciki fadada da sauri clutched don cimma free ragewa
• Birki ta hanyar hanyar birki ta waje
• Sauƙaƙan kulawa da gyarawa
• Taimakawa gyare-gyare

IYJ jirgin ruwan kamun kifi seine winch
• Ganga biyu tare da kama hakori
• Manne diski birki
• Drum mai ɗaure biyu

IYJ tirelar crane winch
• Tsarin tsari da haske
• Babban inganci, ingantaccen aminci
• Taimakawa gyare-gyare

IYH babbar motar kisa
• Tsarin tsari da haske
• Babban inganci, babban abin dogaro
• Taimakawa gyare-gyare

IGT harsashi-juya jerin tuƙi naúrar
• Maye gurbin cikakken kewayon akwatunan gear harsashi zuwa harsashi na Rexroth
• Matsakaicin matsi da babban motar piston mai sauri, wanda ya dace da kullun winch da tafiyar tafiya
• Taimakawa gyare-gyare

Motar tafiya ta IGY
• Maye gurbin cikakken kewayon motocin tafiya na Nabotesco, KYB, NACHI, Doosan, JEIL, da JESUNG.
• Babban inganci, babban abin dogaro
• Taimakawa gyare-gyare